สนับสนุนอุปกรณ์การเรียน มอบความสุขให้กับเด็กและเยาวชน เนื่องในวันเด็กแห่งชาติ 2562 กับโครงการ ฮั้วเฮงหลีปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ 4 “สุขล้นใจ ให้ด้วยรัก ” โดย กลุ่มธุรกิจ คูโบต้า ฮั้วเฮงหลี ระหว่างวันที่ 7 – 12 มกราคม 2562 ที่ผ่านมา
![“สุขล้นใจ ให้ด้วยรัก” ฉลองวันเด็กแห่งชาติ กับ คูโบต้า ฮั้วเฮงหลี](https://www.kasetkaoklai.com/home/wp-content/uploads/2019/01/50267752_1186835924831451_7320843177043165184_n.jpg)
กลุ่มธุรกิจ คูโบต้า ฮั้วเฮงหลี จัดกิจกรรม ฮั้วเฮงหลีปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ 4 “สุขล้นใจ ให้ด้วยรัก ” ยกขบวนความสนุก ขนอุปกรณ์การเรียน และของรางวัลอีกมาก ไปมอบให้กับเด็กและเยาวชนในพื้นที่ พร้อมทั้ง ให้น้องๆ ได้สัมผัสกับเครื่องจักรกลการเกษตรคูโบต้า เรียนรู้ถึงการใช้งาน ประโยชน์ของเครื่องจักรกลทางการเกษตร และร่วมสนุกกับเกมส์ที่ทางทีมงาน จัดเตรียมมาต้อนรับวันเด็กปีนี้แบบจัดเต็ม สอดแทรกข้อคิดทางด้านคุณธรรมและจริยธรรม สอดคล้องกับคำขวัญวันเด็ก ปี 2562 “เด็ก เยาวชน จิตอาสา ร่วมพัฒนาชาติ” เพื่อร่วมกันสร้างต้นกล้าคุณภาพที่จะเติบโตเป็นกำลังสำคัญในการพัฒนาประเทศชาติในอนาคตข้างหน้า
ทั้งนี้ การดำเนินโครงการ เป็นการดำเนินงานต่อเนื่องจากปีที่แล้ว ซึ่งได้สานต่อมาแล้วกว่า 4 ปี และจะดำเนินโครงการนี้อย่างต่อเนื่องทุกปี เพื่อมอบสิ่งที่ดีสุด คืนกำไรให้กับสังคม และมุ่งหวังที่จะได้เห็นถึงรอยยิ้มและความสุขของทุกท่านอย่างแท้จริง และร่วมก้าวเดินต่อไปข้างหน้าอย่างมั่นคง ไปพร้อมกันกับ ครอบครัวฮั้วเฮงหลี เพราะคุณคือคนสำคัญ
![“สุขล้นใจ ให้ด้วยรัก” ฉลองวันเด็กแห่งชาติ กับ คูโบต้า ฮั้วเฮงหลี](https://www.kasetkaoklai.com/home/wp-content/uploads/2019/01/50094241_2057509657627964_3238520991768379392_n.jpg)