ภาพ : ประชาสัมพันธ์ มก.
ดร.กฤษณพงศ์ กีรติกร นายกสภามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ และประธานคณะกรรมการสถานีวิทยุกระจายเสียงมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ให้เกียรติเป็นประธานวางพวงมาลาของสถานีวิทยุ มก. เพื่อคารวะ 3 บูรพาจารย์ ผู้ก่อตั้งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาครบรอบ 75 ปี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ โดยมี ผศ.อนุพร สุวรรณวาจกกสิกิจ ผู้อำนวยการใหญ่สถานีวิทยุ มก. นำทีมผู้บริหาร และบุคลากร เข้าร่วมวางพวงมาลา ในวันศุกร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2561
![ดร.กฤษณพงศ์ กีรติกร นายกสภามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เป็นประธานวางพวงมาลาของสถานีวิทยุ มก.](https://www.kasetvoice.com/wp-content/uploads/2018/02/27752618_2036970599664063_2499352682637831170_n.jpg)
![คณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ และประธานคณะกรรมการสถานีวิทยุกระจายเสียงมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ร่วมวางพวงมาลา 3 บูรพาจารย์ แห่งม.เกษตรศาสตร์](https://www.kasetvoice.com/wp-content/uploads/2018/02/27657663_2036970792997377_7386849313666268889_n.jpg)
![รวมภาพพิธีวางพวงมาลา 3 บูรพาจารย์ แห่งม.เกษตรศาสตร์](https://www.kasetvoice.com/wp-content/uploads/2018/02/27657474_2036970906330699_5892712435051825380_n.jpg)